Help Xin tư vấn địa chỉ lớp học xuất nhập khẩu tại Hà Nội

mr sâu

Reaction score
4
Chị thấy có bạn đi học bên Real phản hồi lại tốt mà, Đọt trước lớp chị học cũng có bạn đi học bên Real rồi, Nhưng bận xong quay lại lớp chị để học bù .Đợt đấy chị có hỏi học hay không, bạn đấy bảo dạy hay mà, mỗi giảng viên có một thế mạnh khác nhau ý em
Vâng, Không có duyên học thầy Khiêm rồi ạ. Nhưng nghe các ac phản hồi lại về khóa học của các thầy bên Real thì em cũng thấy hào hứng lắm/ Vì nếu học như thế thì sẽ học được hết thế mạnh của từng anh. Em đang đợi đến ngày khai giảng để đi học, mà đợi lâu quá . híc

mr sâu

Reaction score
4
Mình là con trai mà... hôm trước nói chuyện 1 với một anh tình cờ gặp.. a đấy khuyên mình nên đi làm hiện trường.. xin đi làm hiện trường.. vất vả chút nhưng có thể học được nhiều thứ... có ai đang làm nhận viên hiện trường không?
ukm, tớ chưa đi làm xuất nhập khẩu, giờ cũng đang tìm hiểu đây. Nhưng cũng nghĩ là làm hiện trường sẽ học được nhiều thứ. Đọc trên mạng thì thấy công việc đó cũng k quá phức tạp đâu bạn ạ

mr sâu

Reaction score
4
sắp tới có ace nào thi chứng chỉ hải quan 2018 không nhỉ?
Thi chứng chỉ hải quan như thế nào ạ? có yêu cầu gì không ạ? e không biết nhiều về xuất nhập khẩu thì có thi được không a?

Reaction score
24
Vâng, Không có duyên học thầy Khiêm rồi ạ. Nhưng nghe các ac phản hồi lại về khóa học của các thầy bên Real thì em cũng thấy hào hứng lắm/ Vì nếu học như thế thì sẽ học được hết thế mạnh của từng anh. Em đang đợi đến ngày khai giảng để đi học, mà đợi lâu quá . híc
ukm, nếu có thể thì hẹn gặp em ở khóa học chuyên sâu của mr Khiêm. Chị đang đợi bên đó mở lớp dạy chuyên sâu về Logitic mà vẫn chưa có lớp,
Em đi học bên kia có gì hay về mách chị với nhé

Lệ Hằng

Reaction score
0
Cả nhà cho em hỏi sinh viên năm 3 học về quản trị kinh doanh mà đi học khóa nghiệp vụ xuất nhập khẩu có sớm quá không ạ, nhiều bạn em bảo mày đi học từ giờ làm gì học xong không thực hành lúc ra trường lại học lại phí tiền ra, em đang phân vân quá ,

Reaction score
0
Em đang tìm hiểu về khóa học XNK thực tế cho doanh nghiệp có anh chị nào biết ở đâu dạy tốt mà chuyên nghiệp ko, công ty em có 1 nhóm người cần học, mà giờ giấc cũng hơi hạn chế nên đang khó tìm quá,

Lê Văn Vương

Reaction score
0
ukm, nếu có thể thì hẹn gặp em ở khóa học chuyên sâu của mr Khiêm. Chị đang đợi bên đó mở lớp dạy chuyên sâu về Logitic mà vẫn chưa có lớp,
Em đi học bên kia có gì hay về mách chị với nhé
Bên này dạy xuất nhập khẩu và logistics luôn ạ, mình cũng đang cần tìm chỗ học nhưng mà nhiều nơi quá, chưa biết học ở đâu thì dạy thực tế để mình làm việc dc ngay tại doanh nghiệp ấy

Trang nguyễn lee

Reaction score
0
Lúc trước có nhiều bạn hỏi học xuất nhập khẩu chỗ nào, thì mình thường khuyên đến học Lê Ánh - mình biết về trung tâm này khá nhiều do ở đây có dạy xuất nhập khẩu và cho thực hành nhiều, có hỗ trợ việc làm. nhưng mình nghĩ nó sẽ hợp với các bạn mới học xuất nhập khẩu và muốn có chỗ thực tập để rèn luyện.
Những bạn đã đi làm rồi, có kinh nghiệm rồi thì có nhiều lựa chọn hơn, có thể học ở Eximtrain hoặc là mấy trung tâm dạy thực tế khác, hoặc cũng có thể học xnk chuyên sâu ở trung tâm Lê Ánh,
mà giờ trung tâm nào cũng quảng cáo là dạy thực tế, nhưng phải học mới biết được, quan trọng là bạn phải tìm dc giảng viên phù hợp với nội dung bạn muốn học,, và bạn nên đến học trải nghiệm.. chứ lên đây hỏi cũng có giải quyết dc gì đâu,, tốt nhất là học thử cho chắc ăn nhá

Xuân Mạnh

Reaction score
0
Em đang tìm hiểu về khóa học XNK thực tế cho doanh nghiệp có anh chị nào biết ở đâu dạy tốt mà chuyên nghiệp ko, công ty em có 1 nhóm người cần học, mà giờ giấc cũng hơi hạn chế nên đang khó tìm quá,
Bên mình cũng có nhân viên đưa đi đào tạo về xuất nhập khẩu thực tế ở Hà Nội bạn ạ, lúc đầu có đưa sang eximtrain, thỏa thuận mãi thì học phí là ,2 850,000đ, thực ra là vì bên mình có nhiều học viên nên họ giảm học phí cho, nhưng được 1 thời gian, nhân viên bên mình học thấy có nhiều vấn đề quá, mà thực ra mà mình ko rõ lắm, họ kêu dạy ko ổn, thế là bên mình lại đưa sang chỗ khác học, thì có bên TT Lê Ánh cung dạy xuất nhập khẩu, mình thấy chương trình họ gửi bài bản, giảng viên OK có nhiều kinh nhgiệm, giờ bên mình đang đưa học viên sang đó học bạn ạ, bạn thử tìm hiểu chương trình học xuất nhập khẩu thực tế bên đó xem tn nhá

Xuân Mạnh

Reaction score
0
Lâu không thấy mặt thật ^^
Mình thấy tự học tiếng Anh thì có thể. chứ tự học xuất nhập khẩu xem trừng khó đấy ,. Cách tốt nhất để học tốt xnk là có người giỏi chỉ dạy cho mình. người ta đã từng học, đã từng làm, trải qua quãng thời gian giống mình rồi sẽ biết cái gì là tốt nhất.
Chuẩn luôn, tự học xuất nhập khẩu khó hơn mình tưởng đấy, cứ nghĩ là đọc tài liệu, rồi là lên mạng xem người ta hướng dẫn, nhưng vẫn mũ tịt. thực ra là làm cái này phải tự mìnnh làm mới hình dung ra được, rồi là nghiệp vụ xuất nhập khẩu phải cần chỉnh xác tuyệt đối,, sau này đi làm mới biết là sai một tí thì ko làm nổi đâu.

Reaction score
0
Xuất nhập khẩu Lê Ánh dạy rất tốt. Mình đã tham ra khóa học xuất nhập khẩu thực tế ở đây, do thầy Sài Gòn dạy, cuối khóa có nhà tuyển dụng vào phỏng vấn, thấy vô cùng bổ ích và nhiều giá trị, các cái này mình chưa thấy trung tâm nào làm được ngoài Lê Ánh. Học ở đây là lựa chọn tốt nhất, mình không hề thấy hối tiếc. Vài dòng để mọi người tham khảo.
Em thấy nhiều bạn nói TT Lê Ánh tốt, thế còn các trung tâm khác thì sao ạ, em định học xuất nhập khẩu đại học ngoại thương thì có được ko A/C? thực ra em ko thấy nhiều review về khóa học xuất nhập khẩu ở đây lắm, nếu anh chị nào học ở đây thì cho em biết thêm thông tin với ạ, em thấy đại học ngoại thương cũng nổi tiếng về đào tạo xuất nhập khẩu lắm, Em cảm ơn ạ

Reaction score
0
Giờ mà đi học tiếng Trung -+ khóa học xuất nhập khẩu thực tế nữa thì liệu có tạo nên combo xin việc tốt ko hả mn? mình thì ko học đúng chuyên ngành xuất nhập khẩu, nhiều lần định học xuất nhập khẩu ở hà nội rồi mà cuối cùng lại tạch, giờ mới nung nấu ý chí học tiếp, thấy nhiều người review về TT Lê Ánh mình cũng đang tò mò muốn đi học đây, bên này hình như có khóa học XNK cho người chưa biết gì đúng ko ạ?

Reaction score
0
Nghe nói có Trung tâm XNK Lê Ánh với Trung tâm eximtrain có dạy nhưng t cũng ko rõ ở đâu dạy xuất nhập khẩu cho doanh nghiệp tốt hơn nữa..

Reaction score
0
Hiện nay cái gì cũng tìm hiểu trên mạng , mua hàng trên mạng, yêu đương trên mạng nên cũng khó tránh được những cái pr bạn ạ.
Quan trọng là mình phải tỉnh táo. chớ nhìn thấy cái gì lung linh trên mạng mà coi đó là sự thật 100%.
Mình cũng dự kiến là qua bên đó học thử trước. Sau khí học thử thấy đúng như mọi người nói thì mình sẽ đăng kí học thật. Cảm ơn b nhé
Cảm ơn bạn nhé, mình lại đang lang thang trên mạng xem review trung tâm dạy xuất nhập khẩu, thì cứ tìm trước rồi đi học thử, thực ra mình cũng ko tin lắm với lời đồn hay là khen ngợi quá, sắp tới mình định học xuất nhập khẩu bên Lê Ánh xem sao b ạ, nghe nói ở đây dạy hay, có nhiều người giới thiệu roài, he

Reaction score
0
Ở đây có ai biết khóa học xuất nhập khẩu ở tphcm không nhỉ? sắp tới em định học xuất nhập khẩu ở tphcm mà ko rõ lắm trong đó, vì em ở ngoài hn, sắp tới sẽ vào nam. Giờ mà học thì nên học người giỏi, họ có kinh nghiệm dạy xuất nhập khẩu chứ nếu học như ở trường thì không ổn lắm phải không.

Đào Thùy Dung

Reaction score
0
Thi chứng chỉ hải quan như thế nào ạ? có yêu cầu gì không ạ? e không biết nhiều về xuất nhập khẩu thì có thi được không a?
t cũng đang tìm hiểu cái này, tháng 9 này thi chứng chỉ tổng cục hải quan rồi bạn, thi 3 môn, nếu học đúng chuyên ngành thì chỉ thi 1 môn thôi, nói chung vẫn phải biết nghiệp vụ xuất nhập khẩu đó b, b đọc thêm trong này, có thông tin ngày thi với môn thi, tìm chỗ mà ôn thi bạn ạ. https://xuatnhapkhauleanh.edu.vn/th...-khai-bao-hai-quan-cua-tong-cuc-hai-quan.html

Reaction score
0
Bên mình cũng có nhân viên đưa đi đào tạo về xuất nhập khẩu thực tế ở Hà Nội bạn ạ, lúc đầu có đưa sang eximtrain, thỏa thuận mãi thì học phí là ,2 850,000đ, thực ra là vì bên mình có nhiều học viên nên họ giảm học phí cho, nhưng được 1 thời gian, nhân viên bên mình học thấy có nhiều vấn đề quá, mà thực ra mà mình ko rõ lắm, họ kêu dạy ko ổn, thế là bên mình lại đưa sang chỗ khác học, thì có bên TT Lê Ánh cung dạy xuất nhập khẩu, mình thấy chương trình họ gửi bài bản, giảng viên OK có nhiều kinh nhgiệm, giờ bên mình đang đưa học viên sang đó học bạn ạ, bạn thử tìm hiểu chương trình học xuất nhập khẩu thực tế bên đó xem tn nhá
mình nghĩ là phải căn cứ vào nhu cầu, chứ ở đâu cũng có giảng viên giỏi, mình nghe nói bên Lê Ánh đi dạy ở Honda rồi nên đang tìm hiểu chỗ họ, tại cũng đang cần tìm nơi học xuất nhập khẩu cho mọi người ý. Cảm ơn bạn đã cho mình biết thêm thông tin hữu ích này nha

Đặng Thái Sơn

Reaction score
0
Tìm hiểu nhiều các trung tâm dạy xuất nhập khẩu thực tế nhưng t cũng chưa biết nên học xuất nhập khẩu ở hà nội thì học ở đâu ạ, vì có nhiều trung tâm, t cũng hơi lo lắng vì học bên công nghệ thông tin, ko liên quan lắm đến XNK nhưng mà giờ muốn làm nghề xuất nhập khẩu thì ko biết học xnk thực tế có phù hợp hay ko, hay là nên học xuất nhập khẩu cho người mới bắt đầu như mọi người khuyên ạ, t đang cần chỗ nào học xong rồi cho thực tập luôn thì tốt quá, m,n có biết chỗ nào dạy xuất nhập khẩu thực tế như vậy ko ạ?

Tìm thành viên