Help Mở tờ khai tại chi cục hải quan nơi doanh nghiệp đóng trên địa bàn có được không?

raibow

Member
Reaction score
4
Em có lô hàng gửi qua đường chuyển phát nhanh DHL, em muốn mở tờ khai tại chi cục hải quan nơi doanh nghiệp đóng trên địa bàn được không ạ, hay phải mở chi cục hải quan CPN ak !
Em cảm ơn

Reaction score
31
Em có lô hàng gửi qua đường chuyển phát nhanh DHL, em muốn mở tờ khai tại chi cục hải quan nơi doanh nghiệp đóng trên địa bàn được không ạ, hay phải mở chi cục hải quan CPN ak !
Em cảm ơn
được nhé, khai bình thường, chọn địa điểm lưu hàng chờ thông quan dự kiến là tại chi cục, đừng để tại kho DHL, lỡ không phải luồng xanh là bị phạt đấy

Sửa lần cuối:

raibow

Member
Reaction score
4
Mình để mã lưu kho là mã của doanh nghiệp đăng kí tại chi cục ak, mình không để mã kho DHL: 01DDEC1, cái này có ảnh hưởng đến lấy hàng không anh nhỉ

Reaction score
31
Mình để mã lưu kho là mã của doanh nghiệp đăng kí tại chi cục ak, mình không để mã kho DHL: 01DDEC1, cái này có ảnh hưởng đến lấy hàng không anh nhỉ
ủa hàng nhập chứ không phải xuất hả? Vậy để địa điểm lưu kho là DHL, mình khai là 02DSED1, sorry, mình tưởng bạn hỏi hàng xuất,

raibow

Member
Reaction score
4
ok anh, của em hàng nhập ak.
Cảm ơn anh nhé

Tìm thành viên