Roiko

Reaction score
2
tôi ở Điện Biên có một công ty xuất khẩu nông sản nhỏ muốn học một khóa nghiệp vụ xnk mà ko ở đâu dạy học online thì ko hiểu quả, chỉ có thể xuống hà nội mới học được. Những người ở xa như chúng tôi muốn tìm một trung tâm dạy xuất nhập khẩu tốt hay uy tín để học thật khó :(

LádyGirl

Reaction score
1
tôi ở Điện Biên có một công ty xuất khẩu nông sản nhỏ muốn học một khóa nghiệp vụ xnk mà ko ở đâu dạy học online thì ko hiểu quả, chỉ có thể xuống hà nội mới học được. Những người ở xa như chúng tôi muốn tìm một trung tâm dạy xuất nhập khẩu tốt hay uy tín để học thật khó :(
anh nói rất đúng như em cũng vậy muốn học chỉ lên đc HN vào chủ nhật khóa học 3 triêu tiền xe cũng mất 1 nửa rồi mà giờ vân chưa tìm được chỗ nào học xnk uy tín cả

Banhbeo

Reaction score
4
Trung tâm Vinatrain mà mọi người bảo bạn đi học ấy, bạn đã tìm hiểu chưa @

Banhbeo có gì nhắn tin mình cùng học chung với nhé nếu ở đây tốt hơn mình sẽ đăng ký học luôn tháng 11 này để học xog trước tết
chào bạn, giờ mình mới vào lại diễn đàn được, mình cũng chưa đi học vì tháng đó bận chút việc gia đình mình tính qua tết học hoặc đăng ký giữ chỗ tháng 1 này luôn. Bạn học ở HN hay HCM nhỉ. :)

Banhbeo

Reaction score
4
vâng, vì các trung tâm chỉ dạy ở thành phố lớn thôi anh ạ, em cũng ở quê lên Hà Nội học đó, chứ ở quê đố mà tìm được địa chỉ học xuất nhập khẩu nào chứ đừng nói tới là tốt hay không nhé ::D

Banhbeo

Reaction score
4
Theo mọi người thì nên học xuất nhập khẩu ở đâu tốt nhất tại HN ạ em được đứa bạn giới thiệu học ở chỗ trung tâm gia sư xnk mà nghe lạ quá không biết ntn, hỏi thì nó bảo nó cũng nghe quảng cáo nên bảo em. Hoang mang quá :confused:. Ở hà nội thì học trung tâm nào tốt nhất vậy a, ghé bài chủ top tị nhé
chỗ này cũng dược bạn nhé, mình hỏi khóa học ở đây rồi nhưng do khong hợp nhu cầu của mình nên k học thôi.

Huế Kiều

Reaction score
1
ở Hà Nội thì học xuất nhập khẩu ở trung tâm Đức Hà hoặc VinaTrain đề được nhé

Mr Bean

Reaction score
0
tôi đọc nhiều chỗ học ai cũng bảo bên trung tâm vinatrain dạy xnk rất tốt nhưng thật sự ko biết họ đào tạo tốt thật ko có ai từng học ở đây chưa ạ, muốn đăng ký học nhưng vẫn phân vân quá :rolleyes:

hoangcf

Member
Reaction score
25
học ở đâu cũng được vì dạy cũng như nhau hết, quan trọng là trung tâm đó nhiệt tình giúp đỡ trả lời các câu hỏi của mình bất cứ khi nào

Hoa Trần

Member
Reaction score
31
Xuất nhập khẩu Lê Ánh là địa chỉ mà các bạn nên học.
Mình đã và đang học ở đây, thấy cực hài lòng. giáo viên giỏi chuyên môn, chương trình đào tạo thực tiễn, luôn đặt mục tiêu kết nối việc làm.
Các bạn có thể vào website www.xuatnhapkhauleanh.edu.vn để tìm hiểu thông tin chi tiết.
giờ các trung tâm có nhiều chiêu trò PR, nên tìm hiểu kỹ để tránh bị lừa.

Tìm thành viên