Seiko-BK91

Reaction score
4
học xuất nhập khẩu thực tế tại quận 10, hcm tốt nhất mĩnh vẫn vốt cho 3 chỗ thôi
1- Vinatrain
2- Đại học kinh tế tphcm
3- trung tâm Gec (tên hơi ngu nên cũng mất thiện cảm)

Reaction score
0
vào google tìm chỗ học xuất nhập khẩu ở đâu tốt nhất hà nội ra bao nhiêu kết quả, hoang mang quá ko biết nên học ở đâu cả :oops: dù tn em vẫn lo dính phốt lắm vì mấy anh chị khóa trước bảo phải tìm cẩn thận tốt nhất là nghe tư vấn của dân chuyên nghành.
Em mạo muội hỏi trên đây ai biết trung tâm dạy xnk uy tín ở hn thì mách em vs a. <3

Vũ văn Sỹ 86HT

Reaction score
3
học xuất nhập khẩu ở đâu tốt nhất nhỉ, mình trước học môt khóa 1,5tr mà ra chả hiểu gì, giờ phải học lại ai biết trung tâm dạy xuất nhập khẩu uy tín ở sài gòn, hcm chỗ Nguyễn Đình Chiểu chỉ dùm nhen:p:p

MinhhHanh

Reaction score
0
Bạn ơi, đi học thì kiếm mấy chỗ dạy nghề thực tế mà học nhé đừng học linh tinh mình dính phốt rồi đi học chán lắm dạy toàn mấy thứ ko đâu học xong cầm cái chứng chỉ về cũng vứt xó. nếu chưa biết học xuất nhập khẩu ở đâu tốt nhất sài gòn hay hà nội thì tìm trên mấy trang cộng đồng ấy, ai họ chỉ nhiều một chỗ thì vào mà tìm hiểu đừng có đọc quảng cáo. Tôt nhất cứ ở đâu cho học thử mà được đánh giá tốt thì học như mình thấy mấy bạn khuyên bạn học bên chỗ Vinatrain này cũng udowjc đánh giá tốt nhưng mình chưa học cũng ko biết họ dạy hay dở tn mà khuyên nên học hay ko nữa
Bạn ơi, mình ở HCM đang không biết học xuất nhập khẩu ở đâu chỗ Bình Thạnh hoặc Thủ Đức tốt, mà thực tế bạn biết chỉ giùm mình nghe cảm ơn nhìu <3 .
Mình đọc cmt quá trời của các bạn trên mấy diễn đàn khác mỗi chỗ nói mỗi kiểu nên ko biết trung tâm nào dạy xnk uy tín cả, bà chị cùng cty chỉ web này mới biết nên xin luôn cái nick của bả vào cmt đó đọc đc trả lời mình nha

Pharma Bigsun

Reaction score
1
học xuất nhập khẩu ở đâu tốt nhất nhỉ, mình trước học môt khóa 1,5tr mà ra chả hiểu gì, giờ phải học lại ai biết trung tâm dạy xuất nhập khẩu uy tín ở sài gòn, hcm chỗ Nguyễn Đình Chiểu chỉ dùm nhen:p:p
Học xnk ở đâu tốt nhất hcm mà đoạn Nguyễn Đình Chiểu quận 3 đó à bạn có mấy trung tâm dạy cũng được đó bạn tham khảo xem nhưng tui thấy mọi người nhắc nhiều tới bên Vinatrain gì đó cũng chưa tính học nhưng thấy nó được view dữ lắm :mad:

Huế Kiều

Reaction score
1
Theo mọi người thì nên học xuất nhập khẩu ở đâu tốt nhất tại HN ạ em được đứa bạn giới thiệu học ở chỗ trung tâm gia sư xnk mà nghe lạ quá không biết ntn, hỏi thì nó bảo nó cũng nghe quảng cáo nên bảo em. Hoang mang quá :confused:. Ở hà nội thì học trung tâm nào tốt nhất vậy a, ghé bài chủ top tị nhé
Vina thì mình có biết nhưng trung tâm Gia sư xnk thì chưa, nếu được học thử thì cứ đi cả 2 đi bạn còn ko thì tùy b thôi, Mình thấy bên Eximtrain cũng nổi đấy sao bạn ko qua đó mà học

Reaction score
5
ui bạn ơi, bên Exim đáy nổi vì quảng cáo thôi chứ chả phải địa chỉ học xuất nhập khẩu tốt nhất Hà Nội đâu nếu tham khảo thì nên tìm hiểu kỹ thêm mấy trung tâm khác như bên Kiến tập, Trường Ngoại Thương, Trần Bình hay mình thấy đợt này mọi người khen nhiều bên VinaT đấy. Hồi trước đi học rồi ngoài cái chứng chỉ lúc nhận háo hức sau này đi xin việc mới biết chả ý nghĩa gì, quan trọng là cách viết CV ấy. nói trung là mình k thích bên Exim và chả bao giờ đánh giá nó là trung tâm dạy nghiệp vụ xuất nhập khẩu uy tín tại hà nội cả =o_Oo_O

Rosbin87

Reaction score
1
Bên mình đang cần 5 bạn thực tập biết qua về nghiệp vụ vào các vị trí: Cus, Purchasing, Logis làm việc tại Hà Nội tại Hoàng Hoa Thám, bạn nào quan tâm Ib. ưu tiên các bạn sinh viên nhé

A rest Su

Reaction score
1
Bạn tham khảo thử trên đây xem sao nha mình thấy nhiều đánh giá khá tốt về mấy trung tâm này.
Nếu ở HCM thì nên học ở VinaTrain là chuẩn nhất rồi: http://kynangxuatnhapkhau.com/hoc-xuat-nhap-khau-o-dau-tot-nhat/
đọc trên đấy thấy quá trời com ment a. nhưng vẫn chưa biết họcxuất nhập khẩu ở đâu tốt nhất ở Bình Thạnh hay Quận 9 hoặc chỗ Thủ Đức vì nhà ở đó chỉ học được quanh mạn đó thui chứ hỏi lớp chỗ Exim vs trung tâm Gec có mấy chi nhánh tận Quận 1 lận, xa quá mà nghe cũng không thích học đó lắm.
Tui thì ko quan trong chuyện chứng chỉ, để ý nhất là giảng viên. thấy mọi ng nói nhiều tới hay trung tâm Vinatrain vs Trung tâm Kiêt DG thì học chỗ nào hơn vây, ai biết chỉ dùm vs:p. Thanks!

A rest Su

Reaction score
1
ui bạn ơi, bên Exim đáy nổi vì quảng cáo thôi chứ chả phải địa chỉ học xuất nhập khẩu tốt nhất Hà Nội đâu nếu tham khảo thì nên tìm hiểu kỹ thêm mấy trung tâm khác như bên Kiến tập, Trường Ngoại Thương, Trần Bình hay mình thấy đợt này mọi người khen nhiều bên VinaT đấy. Hồi trước đi học rồi ngoài cái chứng chỉ lúc nhận háo hức sau này đi xin việc mới biết chả ý nghĩa gì, quan trọng là cách viết CV ấy. nói trung là mình k thích bên Exim và chả bao giờ đánh giá nó là trung tâm dạy nghiệp vụ xuất nhập khẩu uy tín tại hà nội cả =o_Oo_O
Thế ơ HCM thì học xuất nhập khẩu trung tâm nào uy tín vậy bạn ????

Reaction score
1
Ở bên Thủ Đức xang chỗ quận 9, với Bình Thạnh thì tiện nếu bạn muốn tìm khóa học nghiệp vụ thực tế hay trung tâm dạy xuất nhập khẩu uy tín ở HCM thì có thể học bên trung tâm Minh Trí nhé. học ở đó hay. Mình đã từng học rồi. Đứa bạn mình thì nó đang học bên Vinatrain hôm bữa tìm trên Web phản hồi cũng tốt. Noi chung 2 chỗ này học đều ok, giá tầm ngang nhau. giảng viên tốt. Cứ gần nhà chỗ nào tiện thì học thôi bạn :)

Nông Văn Rền

Reaction score
0
Học xnk ở đâu tốt nhất hcm mà đoạn Nguyễn Đình Chiểu quận 3 đó à bạn có mấy trung tâm dạy cũng được đó bạn tham khảo xem nhưng tui thấy mọi người nhắc nhiều tới bên Vinatrain gì đó cũng chưa tính học nhưng thấy nó được view dữ lắm :mad:
thật ko bạn cho mình xin số vs mình đang muốn học lớp nghiệp vụ xuất nhập khẩu cho người chưa biết gì cơ vì dân kỹ thuật chuyển qua nên sợ ko theo được, cảm ơn bạn trước

Nông Văn Rền

Reaction score
0
Ở bên Thủ Đức xang chỗ quận 9, với Bình Thạnh thì tiện nếu bạn muốn tìm khóa học nghiệp vụ thực tế hay trung tâm dạy xuất nhập khẩu uy tín ở HCM thì có thể học bên trung tâm Minh Trí nhé. học ở đó hay. Mình đã từng học rồi. Đứa bạn mình thì nó đang học bên Vinatrain hôm bữa tìm trên Web phản hồi cũng tốt. Noi chung 2 chỗ này học đều ok, giá tầm ngang nhau. giảng viên tốt. Cứ gần nhà chỗ nào tiện thì học thôi bạn :)
Giá ngang nhau nhưng chất lượng pải có bên hơn chứ bạn, mình chưa biết gì mà muốn học một lớp xnk cho người chưa biết gì thì nên học trung tâm nào tốt bạn. tầm 2 tháng thôi ko muốn học khóa dài quá vì đang cần làm gấp r. thanks :)

Chủ nhà

Reaction score
0
chào các bác, em có vấn đề muốn hỏi, vợ em đang đòi đi học xuất nhập khẩu, nó cứ bắt em tìm trung tâm dạy xuất nhập khẩu tốt nhất hà nội mà em thì chả biết học xnk ở đâu tốt nhất cả, vào mạng search google ra mấy chục trung tâm mà không biết ở đâu tốt nhất. trên nhóm có ai biết ở hà nội đoạn Ngã Tư Sở hay Cầu Giấy cũng được học tốt thì chỉ cho em với, ngày nào nó cũng hỏi anh tìm được trung tâm cho em chưa, ăn hại cái đ" gì cũng chồng :mad::mad:

Chủ nhà

Reaction score
0
:D qua a dạy phí rẻ cực bảo đảm kết thúc khóa học làm được việc ngay ở Hà Nội tìm địa chỉ học xnk tốt ko thấy thì a cũng cân hết được nhé, đệ tử a ngoài đó nhiều lắm
chào bạn, cho mình xin số điện được ko mình đang cần tìm lớp học xuất nhập khẩu thực tế cho vk mình Thanks!

LeeThanh08

Reaction score
6
Mình đã học XNk và đang đi làm . Hóng chia sẻ của mọi người

Sửa lần cuối:

LádyGirl

Reaction score
1
Bạn tham khảo thử trên đây xem sao nha mình thấy nhiều đánh giá khá tốt về mấy trung tâm này.
Nếu ở HCM thì nên học ở VinaTrain là chuẩn nhất rồi: http://kynangxuatnhapkhau.com/hoc-xuat-nhap-khau-o-dau-tot-nhat/
mình tìm trên đây thấy nhiều ng nói về mấy trung tâm là vinatrian vs Exim và Ngoại thương là nhiều nhưng ko biết chỗ nào tốt cả bạn biết học ở đâu tốt ko nhỉ :D

LádyGirl

Reaction score
1
Mình ở Nam Định muốn học xnk nhưng không biết học xuất nhập khẩu ở đâu hà nội tốt, chắc chỉ lên học được lớp cuối tuần,mình muốn học luôn trước tết nguyên đán, dân trong nghề cho xin tư vấn với, thank's

Tìm thành viên