Help Công văn xin khai ngoài giờ

Sandy Tran

Member
Reaction score
2
Dear mọi người,
Mọi người cho em hỏi, vốn là hôm nay em khai HQ nhưng do cty em chưa chốt dc số lượng để khai. Giờ nếu em muốn khai HQ ngoài giờ để cho thông quan khi truyền tò khai. Mọi người ai có file công văn này cho em xin và hướng dẫn giúp em với ạ. Em đang rất cần gấp ạ. cảm ơn mọi người !

Oscar Le

Moderator
Reaction score
1,385
"Giờ nếu em muốn khai HQ ngoài giờ để cho thông quan khi truyền tờ khai": truyền tờ khai không cần phải làm công văn ngoài giờ nha bạn. Bạn khai giờ nào cũng được. Còn đi mở tờ khai luồng vàng hoặc đỏ thì mới cần

Sandy Tran

Member
Reaction score
2
"Giờ nếu em muốn khai HQ ngoài giờ để cho thông quan khi truyền tờ khai": truyền tờ khai không cần phải làm công văn ngoài giờ nha bạn. Bạn khai giờ nào cũng được. Còn đi mở tờ khai luồng vàng hoặc đỏ thì mới cần
Dạ, chắc chắn bên em khai luồng vàng ạ, mà giờ phải xin trước ạ, Nhờ anh Oscar Le, có file mẫu cho em xin với ạ. em tìm hoài ko thấy ạ hic hic.

Trần Anh Trang

Moderator
Reaction score
748
Hi Em,

chắc ý bạn ấy đang cần CBCC HQ ở lại để xử lý thông quan TK luôn hay sao á...... Anh nghĩ là vậy...

Oscar Le

Moderator
Reaction score
1,385
Dạ, chắc chắn bên em khai luồng vàng ạ, mà giờ phải xin trước ạ, Nhờ anh Oscar Le, có file mẫu cho em xin với ạ. em tìm hoài ko thấy ạ hic hic.
Ah. Anh Trang gửi bạn rồi đó. Bạn làm và nộp trước 4h chiều nha, càng sớm càng tốt

Sandy Tran

Member
Reaction score
2
Hi Em,

chắc ý bạn ấy đang cần CBCC HQ ở lại để xử lý thông quan TK luôn hay sao á...... Anh nghĩ là vậy...
dạ đúng rồi, mà cái công văn này khai trước rồi nộp hay nộp rồi mới khai ạ. vì giờ bên em chưa có chính xác số liệu để tiến hành lên tờ khai ạ hic hic

Trần Anh Trang

Moderator
Reaction score
748
dạ đúng rồi, mà cái công văn này khai trước rồi nộp hay nộp rồi mới khai ạ. vì giờ bên em chưa có chính xác số liệu để tiến hành lên tờ khai ạ hic hic
Hi Bạn,

Bạn phải nôp cho Cơ quan HQ nơi đăng ký TK trước 16h00 để còn phân công CB phụ trách ở lại nữa nhé.... TKHQ truyền sau nha.

Nếu hàng xuất CST còn nhiều qua ngày mai thì tối bạn cứ truyền xem luồng gì rùi sáng mai nhờ Thông quan sau thôi.... Không cần trình CV xử lý ngoài giờ đâu...

Good Luck!!!

Tìm thành viên