Help Xác định mã HS bộ thiết bị báo cháy

Nguyễn Thái

Reaction score
3
Xin chào cả nhà
Hiện tại cty mình đang có nhu cầu nhập lô thiết bị báo cháy của hệ thống báo cháy cho dự án nhiệt dư.
Bây giờ mình cứ khai chung là: "Bộ báo cháy hỗn hợp dùng trong hệ thống báo cháy - 85311020". "Hay phải tách riêng từng chi tiết, gồm: Module cách ly, nút nhấn bằng tay, bộ hiển thị, âm thanh, ánh sáng, báo khói, bộ điều khiển báo cháy - áp mã HS cho từng loại".
Nhưng do mình chưa hiểu được phải xác định mã HS như nào nên mình xin ý kiến đóng góp của mọi người ạ.
Mong nhận được sớm ạ.
Xin cảm ơn

Oscar Le

Moderator
Reaction score
1,385
B
Xin chào cả nhà
Hiện tại cty mình đang có nhu cầu nhập lô thiết bị báo cháy của hệ thống báo cháy cho dự án nhiệt dư.
Bây giờ mình cứ khai chung là: "Bộ báo cháy hỗn hợp dùng trong hệ thống báo cháy - 85311020". "Hay phải tách riêng từng chi tiết, gồm: Module cách ly, nút nhấn bằng tay, bộ hiển thị, âm thanh, ánh sáng, báo khói, bộ điều khiển báo cháy - áp mã HS cho từng loại".
Nhưng do mình chưa hiểu được phải xác định mã HS như nào nên mình xin ý kiến đóng góp của mọi người ạ.
Mong nhận được sớm ạ.
Xin cảm ơn
Theo quy định bạn được quyền chọn theo 1 trong 2 cách trên. Nhưng khai theo cách khai chung 1 mã như bạn nói là hợp lý
Lưu ý:
- Bạn chỉ được khai chung khi các sản phẩm bạn liệt kê vừa đủ cấu thành nên 1 bộ sản phẩm (không dư không thiếu)
- Một số chi cục khó, họ sẽ yêu cầu liệt kê số lượng và tên gọi của từng bộ phận trong bộ đó.

Tìm thành viên