Help Nhờ mọi người tư vấn giúp mã HS của đầu cắm

Suneo

Member
Reaction score
24
Em có một loại đầu cắm tương tự như hình ảnh bên dưới, chất liệu nhựa, giờ đang băn khoăn không biết đưa về mã HS nào nhờ mọi người tư vấn giúp
Em đang hướng nó đến đầu nối cáp gồm một phích cắm kiểu giắc 8536903x, nhưng mô tả của nhóm này loằng ngoằng và không rõ ràng...

Trần Anh Trang

Moderator
Reaction score
748
Hi Bạn,

HS: 85369019: đầu nối và các bộ phận dùng để nối cho dây dẫn và cáp có cường độ dòng điện > 16A và hiệu điện thế < 1000V

Bạn xem lại xem có đúng ko nha.

Suneo

Member
Reaction score
24
Hi Bạn,

HS: 85369019: đầu nối và các bộ phận dùng để nối cho dây dẫn và cáp có cường độ dòng điện > 16A và hiệu điện thế < 1000V

Bạn xem lại xem có đúng ko nha.
Loại này không phải đầu nối cáp gồm một phích cắm kiểu giắc phải không anh? Em sợ bị đưa về tên định danh lắm trước lùm xùm với HQ 1 lần rồi :|

Trần Anh Trang

Moderator
Reaction score
748
Loại này không phải đầu nối cáp gồm một phích cắm kiểu giắc phải không anh? Em sợ bị đưa về tên định danh lắm trước lùm xùm với HQ 1 lần rồi :|
Hi Bạn,

Bạn có thể xem thực tế hàng của bạn như thế nào, và khai tên cho hợp lý. Hàng của bạn có thể khai là: Đầu nối dạng ổ cắm (socket - 1 ổ cắm), dùng cho điện áp dưới 1000V, dòng điện định mức trên 16A. Thuộc nhóm 85.36 “Thiết bị điện để đóng ngắt mạch hay bảo vệ mạch điện, hoặc dùng để đấu nối hay lắp trong mạch điện (ví dụ, cầu dao, rơ le, công tắc, chi tiết đóng ngắt mạch, cầu chì, bộ triệt xung điện, phích cắm, ổ cắm, đui đèn và các đầu nối khác, hộp đấu nối), dùng cho điện áp không quá 1.000V; đầu nối dùng cho sợi quang, bó sợi quang hoặc cáp quang”, phân nhóm “- Đui đèn, phích cắm và ổ cắm”, phân nhóm 8536.69 “- - Loại khác”, phân nhóm “- - - Loại khác”, mã số 8536.69.99“- - - - Loại khác”

Tìm thành viên