Help Báo cáo quyết toán hải quan

hoanganhhqqt

Reaction score
2
gia đình mình có ai giúp hướng dãn chi tiet cho mình cách làm báo cáo quyêt toán hải quan kỉ với a? em đang chuẩn bị đảm nhận công việc này nhưng đang thiếu kinh nghiệm quá ạ

Reaction score
31
gia đình mình có ai giúp hướng dãn chi tiet cho mình cách làm báo cáo quyêt toán hải quan kỉ với a? em đang chuẩn bị đảm nhận công việc này nhưng đang thiếu kinh nghiệm quá ạ
thành thật khuyên là bạn nên đi học, trả tiền để người ta hướng dẫn kĩ từ A tới Z, cái này không thể ngày 1 ngày 2 qua vài buổi chỉ dẫn mà hiểu được đâu, chúc may mắn nhé

hoanganhhqqt

Reaction score
2
thành thật khuyên là bạn nên đi học, trả tiền để người ta hướng dẫn kĩ từ A tới Z, cái này không thể ngày 1 ngày 2 qua vài buổi chỉ dẫn mà hiểu được đâu, chúc may mắn nhé
ước gì mình có thời gian để đi học, bạn có biết có khóa nào dạy online buổi tối ko bạn? chưa buổi ngày mình chịu chết

nguoi_van_chuyen

Reaction score
10
Chắc chắn phải có sự chuyển giao chứ bạn ?
Cần tìm hiểu các tài khoản kế toán để có thể hiểu và thực hiện việc lập báo cáo quyết toán, chủ yếu là về các tài khoản hàng tồn kho như 152, 154, 155 để có khả năng bóc tách chứng từ theo đúng yêu cầu của báo cáo quyết toán.

Sửa lần cuối:

Tìm thành viên