Thông báo Từ ngày 24/08/2018, công chức Hải quan Cát lái sẽ không đóng dấu xác nhận lên mã vạch

minh tran

Reaction score
2
15 cont chỉ được xem thôi là do đã có mã eir cổng hết rồi, bây giờ bạn gọi cho số 18001188 (tổng đài nhiều lúc bận máy dữ lắm, nhưng cứ kiên nhẫn gọi nhe) bạn xin họ can thiệp trường hợp của bạn được ko nhe, vì nhiều khi cont vừa hạ, mình nhờ họ lên hệ thống chỉnh lại chế độ "sửa" được cho mình đó, nhớ đọc mã lô cho họ hướng dẫn cho chính xác nè. Mà sáng giờ lô hàng này của bạn vẫn chưa giải quyết xong hả bạn? @@
dạ vâng bạn. Ngay 8/9 này tàu chạy rồi mà không biết giải quyết như thế nao.

minh tran

Reaction score
2
Mình thấy bạn khai được luồng 2 (luồng vàng). Ngoài việc đính kèm V5 hồ sơ hải quan, thì phải mang trực tiếp hồ sơ ra nữa nha bạn. Giờ vẫn chưa áp dụng như bạn nói đâu.
bạn ơi sao mình đối chiếu chỉ đc 6 cont vậy, ng ta ko cho mình vào sổ tàu dc nhờ các bạn giúp mình

minh tran

Reaction score
2
15 cont chỉ được xem thôi là do đã có mã eir cổng hết rồi, bây giờ bạn gọi cho số 18001188 (tổng đài nhiều lúc bận máy dữ lắm, nhưng cứ kiên nhẫn gọi nhe) bạn xin họ can thiệp trường hợp của bạn được ko nhe, vì nhiều khi cont vừa hạ, mình nhờ họ lên hệ thống chỉnh lại chế độ "sửa" được cho mình đó, nhớ đọc mã lô cho họ hướng dẫn cho chính xác nè. Mà sáng giờ lô hàng này của bạn vẫn chưa giải quyết xong hả bạn? @@

10 cont sau mình đối chiếu thông quan ko dc, nó chưa có mã eir làm sao đây ạ.

Tìm thành viên