Help Mã HS của Rờ Le tốc độ ( SPEED RALAY)

rainbow

Member
Reaction score
5
Chào mọi người,
Cho mình hỏi đã ai nhập mặt hàng rơ le tốc độ 250VAC dùng để đo tốc độ băng tải chưa ạ, mình đang để mã 90318090 có được không nhỉ hay phải dùng mã của rơ le là 85364990, phân vân quá ^^

Trần Anh Trang

Moderator
Reaction score
748
Hi Bạn,

Thiết bị Rờ le , điện áp sử dụng trên 60V thuộc nhóm 85.36: Thiết bị điện để đóng ngắt mạch hay bảo vệ mạch điện, hoặc dùng để đấu nối hay lắp trong mạch điện (ví dụ, cầu dao, rơ le, công tắc, chi tiết đóng ngắt mạch, cầu chì, bộ triệt xung điện, phích cắm, ổ cắm, đui đèn và các đầu nối khác, hộp đấu nối), dùng cho điện áp không quá 1.000V; đầu nối dùng cho sợi quang, bó sợi quang hoặc cáp quang thì thuộc nhóm “- Rơ-le”, phân nhóm 8536.49 “- - Loại khác”, mã số 8536.49.90

Nếu là thiết bị đo tốc độ bạn xem thử 9029.20.90 nhé. Mình trước đây áp mã này.

rainbow

Member
Reaction score
5
Cái này lại là rơ le tốc độ, dùng để đo tốc độ nên em phân vân nên dùng mã rơ le hay mã thiết bị đo tốc độ ah

Trần Anh Trang

Moderator
Reaction score
748
Cái này lại là rơ le tốc độ, dùng để đo tốc độ nên em phân vân nên dùng mã rơ le hay mã thiết bị đo tốc độ ah
Trước đây mình nhập là thiết bị đo tốc độ đó, bạn khai tên là Thiết bị đo tốc độ của cái gì đó (dạng rơ le) mới 100%...... mã 9029 or 9031, bạn xem cái nào hợp lý.

Nhóm: 85.36: Thiết bị điện để đóng ngắt mạch hay bảo vệ mạch điện, hoặc dùng để đấu nối hay lắp trong mạch điện (Ví dụ Rơ le dùng để ngắt mạch điện dùng cho bồn bơm nước tự động, ...)

Sửa lần cuối:

Oscar Le

Moderator
Reaction score
1,385
Chào mọi người,
Cho mình hỏi đã ai nhập mặt hàng rơ le tốc độ 250VAC dùng để đo tốc độ băng tải chưa ạ, mình đang để mã 90318090 có được không nhỉ hay phải dùng mã của rơ le là 85364990, phân vân quá ^^
Theo mình áp mã Rờ le vì tên sản phẩm của bạn là rơ le và được mô tả chi tiết ở nhóm 8536 hơn nhóm 9029 hoặc 9031. (quy tắc 3.a)

crocus tran

Active Member
Reaction score
82
Rơle là một loại thiết bị điện tự động mà tín hiệu đầu ra thay đổi nhảy cấp khi tín hiệu đầu vào đạt những giá trị xác định. Rơle là thiết bị điện dùng để đóng cắt mạch điện điều khiển, bảo vệ và điều khiển sự làm việc của mạch điện động lực. => bạn nói là thiết bị đo, nhưng bản thân nó là đóng ngắt mạch điện. Thường thì cảm biến thì mới đo được. ... Mình mới check với anh kỹ thuật xong. Nên mình thấy áp mã của 8536 okay đấy.

Tìm thành viên