Help Xin tư vấn địa chỉ lớp học xuất nhập khẩu tại Hà Nội

ki lê ma

Reaction score
0
Mình đang ở gần đường bưởi chỗ cầu giấy, các bạn có chỗ học xuất nhập khẩu nào gần chỗ này mà có uy tín thì giới thiệu giùm mình với

Giang Nguyễn

Reaction score
0
Hình như đầu đường láng có cơ sở học của Lê Ánh thì phải, bạn có gần chỗ này không, học xuất nhập khẩu ở đây cũng được đấy

Công Đoàn

Reaction score
0
Nghe nói có khóa học xuất nhập khẩu ngoại thương được tổ chức tại đại học ngoại thương đấy mọi người. Khoá học ở đây có lẽ tốt, bạn nào đang cần tư vấn đề địa chỉ học xuất nhập khẩu có thể tìm hiểu hoặc tham khảo thêm về khoá học này. Mình được biết thì khoá học này không quá mắc đâu, chắc tầm 2 triệu đó. Ngoài ra còn có cơ hội tham khảo ngôi trường hot nhất đất sài thành chứ nhể.

Phạm Minh Hùng

Reaction score
0
Mình cũng đang cần tìm thông tin một lớp học chứng chỉ xuất nhập khẩu, nhưng tìm hoài trên mạng mà không có thông tin cụ thê nà về khoá học này cả. Nếu như ai có biêt thông tin vê khoá học này có thể inbox với mình nghen, chúng ta có thể thảo luận vấn đề này.

Phạm Lan Phương

Reaction score
0
Nghe nói có khóa học xuất nhập khẩu ngoại thương được tổ chức tại đại học ngoại thương đấy mọi người. Khoá học ở đây có lẽ tốt, bạn nào đang cần tư vấn đề địa chỉ học xuất nhập khẩu có thể tìm hiểu hoặc tham khảo thêm về khoá học này. Mình được biết thì khoá học này không quá mắc đâu, chắc tầm 2 triệu đó. Ngoài ra còn có cơ hội tham khảo ngôi trường hot nhất đất sài thành chứ nhể.
bên đại học ngoại thương cơ sở 2 hả b? Mình có thấy khóa học xuất nhập khẩu đai học ngoại thương hà nội chứ đâu có bên cơ sở 2 TPHCM ta, trong đó chỉ có TT Gec liên kết với đại học kinh tế là có khóa học nghiệp vụ xuất nhập khẩu - hải quan thôi ý, vì nếu mà trường ngoại thương cs 2 tổ chức lớp học xuất nhập khẩu thì bạn mình chẳng đi học ở đó cho tiện mà đại học ngoại thương cũng uy tín hơn chứ,
cơ mà mình nghe nói bên đại học kinh tế dạy cũng hơi "chuối", nhiều lí thuyết, mà ko thực tế lắm, đi học cứ như sinh viên học ở giảng đường môn Triết - Mác ấy

Hoai Thuong

Reaction score
4
Hình như đầu đường láng có cơ sở học của Lê Ánh thì phải, bạn có gần chỗ này không, học xuất nhập khẩu ở đây cũng được đấy
giờ học xuất nhập khẩu online thì có hiệu quả ko mấy chế? Em chẳng còn cách nào khác rồi, huhu, tìm các trung tâm chỗ nào cũng dạy xuất nhập khẩu ở hà nội hay tphcm thôi ạ
hôm nọ có bà chị vừa mua khóa học online bên Lakita, mình thì luôn khuyên bà ấy ko nên học online nhưng gàn ko nổi,bà ấy học dc 1 thời gian lại kêu chán b ạ, vì có hiểu hết được vấn đề đâu cơ chứ, mình nói ko nhge, bạn đừng có học xuất nhập khẩu online rồi lại như thế, tốt nhất là học xnk thực tế ở trung tâm đào tạo nghiệp vụ xuất nhập khẩu ở hà nội hoặc tphcm, giờ các nơi đều dạy xnk ở tphcm hoặc hà nội thôi chứ ở miền trung thì cũng hiếm lắm, nếu ở xa quá thì cũng chỉ còn cách học online thôi.

kid mono

Reaction score
0
Mọi người ai có quan tâm đến khóa học xuất nhập khẩu ngắn hạn tại tphcm như mình không??? Hay là tui mình lập một cộng đồng xuất nhập khẩu về xin tư vấn về khoá học ở tphcm đi. Mình đang cần tìm một khoá học phù hợp thời gian rảnh sắp tới. hiện nay thì mình đang sống ở qiaạn 9, nếu bạn nào cùng mối quan tâm như mình thì comment với nhau để cùng tìm hiểu nhé.

kim tiến

Reaction score
0
đã có ai hoc ở lê ánh chưa, nếu muốn đăng ký học lớp xuất nhập khẩu thì có cần đăng ký trước hay là đến hôm đi học mới đăng ký nhỉ. bưã nay mình chưa lên hà nội, tính vài bữa nữa đi học rồi đăng ký luôn một thể, không biết có được không nhỉ.

Reaction score
0
đã có ai hoc ở lê ánh chưa, nếu muốn đăng ký học lớp xuất nhập khẩu thì có cần đăng ký trước hay là đến hôm đi học mới đăng ký nhỉ. bưã nay mình chưa lên hà nội, tính vài bữa nữa đi học rồi đăng ký luôn một thể, không biết có được không nhỉ.
bạn nên đăng ký học xuất nhập khẩu trước để biết được mình học lớp nào chứ đi lên rồi không có lớp thì mất công bạn ạ.bên này người ta chốt sỹ số rồi mới mở lớp thì phải. mà bạn không cần mất công lên tận nơi đăng ký đâu, gọi cho họ theo số hotline ấy, mình cũng đăng ký lớp kiểu ấy mà.

ngô văn manh

Reaction score
0
Có bạn nào đã nghe đến ngành kinh doanh xuất nhập khẩu chưa, có thể review cho mình với. Mình mới nghe một người bạn nói sơ qua nhưng không hiểu lắm với lại nghe cứ lạ lạ thế nào á

Hoai Thuong

Reaction score
4
Bên này có nhiều review về trung tâm xuất nhập khẩu Lê Ánh đó, bạn xem thử nhé, thực ra cũng chẳng biết học xuất nhập khẩu ở đâu tốt, mỗi người 1 cảm nhận, càng đọc càng loạn bạn ạ: https://weblogistics.vn/threads/review-chinh-xac-hc-xuat-nhp-khu-o-dau-tt.2/page-2

admin

Administrator
Thành viên BQT
Reaction score
74
Chào các bạn.
Hiện tại topic này mình đã theo dõi từ lâu và rất cảm ơn những chia sẻ của các bạn về thông tin lớp dạy XNK.
Tuy nhiên có nhiều trung tâm lại lợi dụng vấn đề này để tạo nhiều tài khoản khác nhau nhằm tự PR trung tâm mình, đánh lừa nhận thức của người tiêu dùng. Điều này là hành động không đẹp và ảnh hưởng tới tính khách quan, chính xác của diễn đàn Webxuatnhapkhau.com
Vì vậy, bắt đầu từ bây giờ Ad sẽ rà soát, check IP và xóa tất cả các comment cũng như các tài khoản cùng chung IP nhưng lại giả vờ không quen biết rồi tư vấn cho nhau, và PR cho một nơi nào đó.
Xin cảm ơn tất cả mọi người, mong hành động này phải chấm dức!

Tìm thành viên