Help Nhờ hướng dẫn xuất CO điện tử nháp trên ECOSY

Nhung Yến

Reaction score
1
Xin chào cả nhà,
mình có vướng mắc mong muốn được cả nhà giúp đỡ ạ, hiện tại CO form D đi Thái của mình đang bắt đầu chuyển qua dùng CO điện tử nên mình phải xuất CO điện tử nháp ra file để gửi cho khách hàng kiểm tra trước khi áp dụng để xin CO chính thức mà mình không biết làm như nào và ở đâu để có được bản CO điện tử nháp đó.
Vậy bạn nào đã làm và biết rồi xin giúp mình với ạ.
mình xin cảm ơn nhiều !

Từ Minh Trưởng

Active Member
Reaction score
79
Xin chào cả nhà,
mình có vướng mắc mong muốn được cả nhà giúp đỡ ạ, hiện tại CO form D đi Thái của mình đang bắt đầu chuyển qua dùng CO điện tử nên mình phải xuất CO điện tử nháp ra file để gửi cho khách hàng kiểm tra trước khi áp dụng để xin CO chính thức mà mình không biết làm như nào và ở đâu để có được bản CO điện tử nháp đó.
Vậy bạn nào đã làm và biết rồi xin giúp mình với ạ.
mình xin cảm ơn nhiều !
Bạn chọn In Hồ Sơ, sau đó xuất ra file pdf và gửi khách hàng nhé! Làm như hình ảnh mình đính kèm bên dưới.

Screenshot (40).png
Screenshot (41).png

Nhung Yến

Reaction score
1
Mình cảm ơn bạn, nhưng cái mình muốn hỏi là khi CO chưa được cấp phép mà mới chỉ được cấp số thôi.

Nhung Yến

Reaction score
1
Mình cũng toàn scan CO form D vào máy tính rồi chèn chữ vào gửi khách check trước
Cảm ơn bạn đã trả lời !
Hôm nay mình cũng làm như các bạn hướng dẫn để gửi cho khách hàng check trc. chắc cũng ổn.

Dungvp2020

Reaction score
2
Bên mình thường làm đó là Scan mẫu CO gốc đã mua, sau đó chỉnh sửa nội dung bằng công cụ Typewriter trên Foxit PhantomPDF. Save lại và gửi cho khách hàng confirm. Sau đó mới lên hệ thống để lấy số.

Nhung Yến

Reaction score
1
Bên mình thường làm đó là Scan mẫu CO gốc đã mua, sau đó chỉnh sửa nội dung bằng công cụ Typewriter trên Foxit PhantomPDF. Save lại và gửi cho khách hàng confirm. Sau đó mới lên hệ thống để lấy số.
Cảm ơn bạn, cái này là CO điện tử bạn ạ.
và mình cũng đã làm được rồi bạn ạ.
cảm ơn bạn đã trả lời.

Tìm thành viên