Tuyển dụng Nhân viên Xuất nhập khẩu

elegantteam

Member
Reaction score
12
Cty mình chuyên gia công hàng may mặc xuất khẩu, cần tuyển nhân viên phòng XNK như sau:
Nam, có kinh nghiệm làm XNK trong lĩnh vực gia công hàng may mặc: Khai báo hải quan, xin cấp C/O, báo cáo quyết toán.
Làm việc tại Hà nội - Quận Hai bà Trưng, chế độ lương thưởng theo luật lao động, đóng full bảo hiểm.
Lương thỏa thuận khoảng 15tr, tùy vào kinh nghiệm thực tế làm việc.
Nếu đủ tiêu chuẩn thì vào làm việc luôn.
Bạn nào có nhu cầu thì inbox mình nhé

Myzu

Active Member
Reaction score
131
Tuyển nữ thì dễ chứ nam khó lắm b

Myzu

Active Member
Reaction score
131
Nam ít người biết mấy cái này hay sao vậy bạn?
Không phải ít người biết mà là nam thường thích làm việc linh động, nên thích làm bên ngoài hơn. Ngoài ra thì lương thưởng, cấp bậc cũng là 1 lý do.

Từ Minh Trưởng

Active Member
Reaction score
79
Tìm được người đạt cả 3 yêu cầu đó hơi khó, mình làm được nhưng đáng tiếc hơi xa.

Diepfd

Reaction score
0
Hi bạn, bên bạn đã tuyển được nhân sự cho vị trí trên chưa vậy? Mình đã có kinh nghiệm làm về may mặc gc, sxxk 6-7 năm cho các công việc trên. Nếu chưa tuyển được vị trí trên vui lòng gửi thông tin vào địa chỉ mail của mình: toanloi.logistics@gmail.com bạn nhé

Sửa lần cuối:

Thanh iu

Reaction score
1
Em chào anh chị, anh chị đã tìm được người ở vị trí này chưa ? Những yêu cầu của anh chị em đều có, chỉ mỗi tội em là Nữ thôi, email của em [email protected]

ichibajp.com

Reaction score
2
Lương cao quá, mỗi cái năng lực của em có hạn ko biết là có nên ứng tuyển ko, mấy cái xin cấp C/O em chưa thực sự nắm rõ

Tìm thành viên