Help Mã HS Vành hãm bánh răng (Ring) Phụ tùng máy trải nhựa đường Vovlvo

Lina Vu

Reaction score
0
Chào các tiền bối,
Bên em đang nhập phụ tùng cho máy rải nhựa đường Volvo (Road Machinery Paver), đang băn khoăn áp mã HS cho tên hàng RING - Vành hãm bánh răng (em đính kèm ảnh thật và sơ đồ mục hàng 19), chức năng của nó là hãm dịch chuyển dọc trục của cái bánh răng số 18. Ngoài ra trong sơ đồ có mục hàng 16 Snap Ring - Phanh hãm, tác dụng là hãm dịch chuyển dọc trục của vòng bi số 15, em định áp mã 73182990. Mảng máy rải nhựa đường (Paver)này em xem ít thông tin quá ạ, mong các bác hỗ trợ :)
7 Vanh ham banh rang 80814593.PNG

Oscar Le

Moderator
Reaction score
1,385
Chào các tiền bối,
Bên em đang nhập phụ tùng cho máy rải nhựa đường Volvo (Road Machinery Paver), đang băn khoăn áp mã HS cho tên hàng RING - Vành hãm bánh răng (em đính kèm ảnh thật và sơ đồ mục hàng 19), chức năng của nó là hãm dịch chuyển dọc trục của cái bánh răng số 18. Ngoài ra trong sơ đồ có mục hàng 16 Snap Ring - Phanh hãm, tác dụng là hãm dịch chuyển dọc trục của vòng bi số 15, em định áp mã 73182990. Mảng máy rải nhựa đường (Paver)này em xem ít thông tin quá ạ, mong các bác hỗ trợ :)
View attachment 6894 View attachment 6895
Mình thấy vòng hãm này có chức năng và hình dán giống vòng đệm nên:
- Nếu bạn khai bằng tên "Vành hãm bánh răng....." thì dùng mã: 73182990
- Nếu bạn khai bằng tên "Vòng đệm bánh răng..." thì dùng mã: 73182200
Hai mã này có mức thuế suất như nhau, bạn lựa chọn tên phù hợp với sản phẩm nha.

Tìm thành viên