Thảo luận Hỗ trợ quảng cáo miễn phí trên Webxuatnhapkhau.com

admin

Administrator
Thành viên BQT
Reaction score
74
Chào ACE diễn đàn Webxuatnhapkhau.com.

Với lượt xem trên website Webxuatnhapkhau.com hơn 70.000 view/ tháng, cùng nhiều thành phần tham gia từ sinh viên, công ty vận tải, công ty Forwarder, công ty thương mại, công ty sản xuất, dịch vụ bảo hiểm, giám định.... Diễn đàn Webxuatnhapkhau.com sẽ là nơi thích hợp để các bạn giới thiệu dịch vụ của mình.

(Tổng lượt view tháng 10/2019: 82.425)

Nhầm mục đích nâng cao tính tương tác, chia sẻ và xây dựng "tên tuổi" cho thành viên, mình xin được thông báo chính sách hỗ trợ như sau:

Diễn đàn sẽ chọn ra 5 thành viên đầu tiên đạt được mốc 500 bài viết, được đặt text link hoặc gắn banner trên diễn đàn.
  • Yêu cầu về 500 bài viết như sau:
1. Các bài viết thỏa mãn yêu cầu của nội quy Diễn đàn.
2. Nội dung bài viết chỉ được xoay quanh các vấn đề quan trọng của diễn đàn, mang tính chất chia sẻ kiến thức đúng liên quan tới xuất nhập khẩu.
3. Sau khi hoàn thành 300 bài viết các bạn thông báo cho mình và mình sẽ kiểm tra và hỗ trợ quảng cáo theo ý muốn của các bạn.
  • Vị trí Texlink:

• Vị trí banner:

Các bạn vui lòng comment bên dưới nếu có thắc mắc nhé. Cảm ơn các bạn đã tham gia diễn đàn.
  • Texlink là gì?
Textlink – hay còn gọi là Backlink – là các đường dẫn liên kết trỏ đến các trang web, tài liệu, hình ảnh, video trên website của bạn từ một website khác bất kỳ. Người dùng trên Internet truy cập từ website này qua website khác bằng cách click từ link này qua link khác. => Bạn có thể giới thiệu dịch vụ XNK thông qua texlink này.

Sửa lần cuối:

Oscar Le

Moderator
Reaction score
1,385
Xin đa tạ Admin nhé :cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

admin

Administrator
Thành viên BQT
Reaction score
74
Mình vẫn hỗ trợ quảng cáo (miễn phí) cho các thành viên tích cực trong diễn đàn nhé. ;)

Chaien

Administrator
Thành viên BQT
Reaction score
939
Các bạn tiếp tục chia sẻ để hoàn thành 500 bài viết nhé, mình thấy cũng nhanh lắm :D

Chaien

Administrator
Thành viên BQT
Reaction score
939
Xin đa tạ admin nếu được bác hỗ trợ

Link full url: https://www.vppvinacom.vn
Hi bạn @vppvinacom.vn
Rất vui khi được bạn quan tâm tới chương trình hỗ trợ quảng cáo này. Tuy nhiên lĩnh vực hoạt động (trong link) của bạn không liên quan tới vấn đề XNK và số lượng bài viết của bạn cũng không đủ 300 bài nên mình không hỗ trợ được.
Cảm ơn bạn!

vppvinacom.vn

Reaction score
0
Hi bạn @vppvinacom.vn
Rất vui khi được bạn quan tâm tới chương trình hỗ trợ quảng cáo này. Tuy nhiên lĩnh vực hoạt động (trong link) của bạn không liên quan tới vấn đề XNK và số lượng bài viết của bạn cũng không đủ 300 bài nên mình không hỗ trợ được.
Cảm ơn bạn!
Please! Chỉ là cái banner nhỏ thôi mà. Bên mình đang hoạt động bên lĩnh vực Cảng, cái này là kinh doanh thêm thôi

Chaien

Administrator
Thành viên BQT
Reaction score
939
Please! Chỉ là cái banner nhỏ thôi mà. Bên mình đang hoạt động bên lĩnh vực Cảng, cái này là kinh doanh thêm thôi
Vui lòng xem lại thể lệ bên trên bạn nhé.

Trung tính

Reaction score
0
Mọi người giúp em với ạh , em cần 10 câu hỏi và câu trả lời về chương lll về gia công nước ngoài .. , mong mọi người giúp em với ạh

Oscar Le

Moderator
Reaction score
1,385

Hoidao

Reaction score
0
Tớ muốn xuất hàng hóa sang nhật bản rất cần được tư vấn có anh chị nào tư vấn dc ko ạ...

Reaction score
1
Bạn muốn xuất hàng gì? khối lượng như thế nào? Bạn có thể gọi cho mình hoặc chát với minh qua zalo số 0902189700 mình tư vấn cho bạn nhé.

Oscar Le

Moderator
Reaction score
1,385

Tìm thành viên