Sinh viên [FTU HCMC] Thư mời tham gia: Khảo sát ý định lựa chọn hãng tàu vận chuyển container bằng đường biển

tdss12

Reaction score
0

THƯ MỜI THAM GIA KHẢO SÁT NGHIÊN CỨU KHOA HỌC
Kính gửi: Quý Anh/Chị - Diễn đàn Xuất nhập khẩu

Lời đầu tiên cho phép em được giới thiệu về bản thân mình. Em tên là Nguyễn Hồng Phan Trang Đài - sinh viên khóa K57 Trường Đại học Ngoại thương cơ sở II Thành phố Hồ Chí Minh. Hiện nay, em đang thực hiện nghiên cứu đề tài liên quan đến ý định lựa chọn hãng tàu vận chuyển container bằng đường biển để phục vụ cho Khóa Luận Tốt Nghiệp.
Trân trọng kính mời Quý Anh/Chị tham gia Khảo sát Các nhân tố ảnh hưởng đến ý định lựa chọn hãng tàu vận chuyển container bằng đường đường biển của các Công ty Xuất nhập khẩu khu vực Đông Nam Bộ. Em hy vọng Quý Anh/Chị có thể dành khoảng thời gian 5 phút để hoàn thành bài khảo sát này bằng cách truy cập vào đường link dưới đây.
Link tham gia khảo sát: Khảo sát các nhân tố ảnh hưởng đến ý định lựa chọn hãng tàu
Em xin cam đoan thông tin cá nhân và câu trả lời của Quý Anh/Chị sẽ hoàn toàn được giữ bí mật và chỉ sử dụng cho mục đích nghiên cứu khoa học.
Em rất mong nhận được những chia sẻ của Quý Anh/Chị trong việc lựa chọn đơn vị vận chuyển cho các đơn hàng của mình. Câu trả lời chính xác và chân thực của Quý Anh/Chị có ý nghĩa rất lớn đến kết quả của nghiên cứu này.
Xin chân thành cảm ơn sự hỗ trợ và tham gia của Quý Anh/Chị giúp nghiên cứu này được hoàn thiện!
Kính chúc Quý Anh/Chị và Quý Công ty sức khỏe và tiếp tục thành công trong hoạt động kinh doanh của mình.
--
Thanks and best regard./
NGUYEN HONG PHAN TRANG DAI

Final Year Student
Foreign Trade University, Hochiminh City Campus
Address: 15 D5 Str., Ward 25, Binh Thanh Dist., Hochiminh, Vietnam
Mobile: (+84) 396 618 927
Email: [email protected]
Web: cs2.ftu.edu.vn

Tìm thành viên