Help Đăng ký trực tuyến kiểm tra chất lượng nồi cơm điện tại Hải Phòng

cooolcoool

Reaction score
11
Em chào anh chị,

Anh chị cho em hỏi là diễn đàn mình đã có ai làm đăng ký kiểm tra chất lượng trực tuyến cho nồi cơm điện tại web dịch vụ công Hải Phòng chưa ạ. Có thể hướng dẫn em cách đăng ký trên web và quy trình cụ thể được không ạ. Theo em tìm hiểu thì đăng ký làm trực tuyến hết, cơ mà em nghe nói sau khi hệ thống gửi trả về phản hồi thì nộp tiếp bản giấy. Với cách đăng ký trên web cũng làm em mông lung quá.

Hy vọng nhận được sự trợ giúp của anh chị.

Em cảm ơn ạ!

Myzu

Active Member
Reaction score
131
Bạn nộp hồ sơ trên 1 cửa, sau đó nếu quen rồi thì gọi cho bên tiếp nhận của Văn Cao báo họ duyệt cho. chưa quen k biết ai làm nồi cơm điện thì lên trên đó hỏi tiếp nhận là ai và báo số cho người ta duyệt. chi phi vẫn như thường

cooolcoool

Reaction score
11
Bạn nộp hồ sơ trên 1 cửa, sau đó nếu quen rồi thì gọi cho bên tiếp nhận của Văn Cao báo họ duyệt cho. chưa quen k biết ai làm nồi cơm điện thì lên trên đó hỏi tiếp nhận là ai và báo số cho người ta duyệt. chi phi vẫn như thường
Em nộp dưới HP cơ ạ, nhưng họ yêu cầu đăng ký tài khoản dưới tên cá nhận, lúc nộp cũng hiện thông tin cá nhân không thôi. Nên là em hơi hoang mang phần này ạ

Myzu

Active Member
Reaction score
131
Em nộp dưới HP cơ ạ, nhưng họ yêu cầu đăng ký tài khoản dưới tên cá nhận, lúc nộp cũng hiện thông tin cá nhân không thôi. Nên là em hơi hoang mang phần này ạ
thì nộp dưới văn cao hải phòng mà em, em đki tài khoản trên tragn 1 cửa, rồi đki qua mạng

Manh

Active Member
Reaction score
135
Đăng kí trên trang 1 cửa chứ không nên dùng trang dịch vụ công nha bạn
Trang 1 cửa đây: https://vnsw.gov.vn/

Tìm thành viên